Người đàn bà cất giấu ma túy có đôi mắt sắc lạnh
Cập nhật lúc 08:47, Thứ sáu, 05/07/2019 (GMT+7)
Sau nhiều ngày theo dõi đối tượng, Phòng CSĐT tội phạm về ma túy - Công an TP Hải Phòng phối hợp với Phòng phòng, chống ma túy - Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển vùng 1 đã bắt giữ người đàn bà có đôi mắt sắc lạnh về hành vi tàng trữ trái phép chất ma túy
![left](/image/images/left.png) ![center](/image/images/center.png) ![right](/image/images/right.png) ![del](/images/red-error_16px.gif) |
![](https://baovephapluat.vn/data/images/0/2019/07/05/hungdx/ma-tuy.jpg?dpi=150&quality=100&w=830) |
Nguyễn Thị Hồng Thúy cùng tang vật |
Theo đó, sau nhiều ngày theo dõi tại Tổ 27, phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân Phòng CSĐT tội phạm về ma túy- Công an TP Hải Phòng phối hợp với Phòng phòng, chống ma túy - Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 1 đã bắt quả tang Nguyễn Thị Hồng Thúy về hành vi tàng trữ trái phép chất ma túy.
Tang vật thu giữ: 155,26 gam ma túy đá, 120 viên thuốc lắc (12,71 gam), 2 điện thoại di động, 250.000.000 đồng, 1 cân điện tử và các tang vật khác có liên quan
Hiện, Phòng CSĐT tội phạm về ma túy - Công an TP Hải Phòng đã khởi tố vụ án hình sự, tạm giữ đối tượng và tiếp tục điều tra mở rộng chuyên án./.
Xuân Hưng